जत मधील रोजगार मेळाव्यास मोठा प्रतिसाद -प्रभाकर जाधव.

नवचैतन्य टाईम्स जत प्रतिनिधी -रिपब्लिकन पार्टी ऑफ इंडिया चे जिल्हाध्यक्ष संजय कांबळे यांनी पुढाकार घेऊन जत मध्ये आयोजित केलेल्या रोजगार मेळाव्यास मोठ्या प्रमाणात प्रतिसाद मिळत आहे. तिसऱ्या दिवशीच्या कॉल लेटर वितरण समारंभामध्ये माननीय श्री प्रभाकर भाऊ जाधव अध्यक्ष अजिंक्यतारा विद्या प्रतिष्ठान जत यांच्या हस्ते 110 जवानांपैकी जे जवान शारीरिक चाचणी रजिस्ट्रेशन व लेखी माध्यमातून सिलेक्ट झाले अश्या 31 जवानांना कॉल लेटर देण्यात आले. माननीय श्री प्रभाकर भाऊ जाधव यांनी आपल्या भाषणामध्ये नोकरी विषयी चे वास्तव समजावून दिल. ते म्हणाले एक चहावाला देशाचा पंतप्रधान होतो तर तुम्ही सुरक्षा जवान या पदावर ती जाऊन मोठी संधी प्राप्त करू शकता सुरक्षा क्षेत्रांमध्ये सुद्धा मोठमोठ्या पदावर ती काम करण्याची संधी ही पदवीधर युवकांना मिळत असते जसे सुरक्षा जवानाकडे नुसते जवान म्हणून न पाहता आपण प्रगती साधू शकतो मोठमोठ्या कंपन्या व उद्योगधंदे तसेच बँक पंचतारांकित हॉटेल्स मेट्रो रेल्वे यांना सुरक्षा जवानांची मोठ्या प्रमाणात गरज असते ही माहिती दिली. हा मेळावा 3 दिवसापासून सुरू आहे व पुढे 15 जून पर्यंत जत मध्ये श्रावस्ती बुद्ध विहार आरळी हॉस्पिटल च्या बाजूला तसेच 16 जून पासून 18 जून पर्यंत रॉयल डिफेन्स अकॅडमी क्रांतिसिंह नाना पाटील नगर इस्लामपूर येथे चालणार आहे. एस आय एस क्षेत्रीय प्रशिक्षण कार्यालय गोवा येथून आलेले प्रशिक्षण केंद्राचे केंद्रप्रमुख महेंद्र जाधव व भरती अधिकारी विजय आढाव साहेब यांनी उमेदवारांना भरती विषयी पूर्ण मार्गदर्शन केले व माहिती दिली 88 88 15 83 0 2 किंवा 94 22 32 28 33 या संपर्क क्रमांकावर संपर्क साधावा असे आवाहन यावेळी महेंद्र जाधव सरांनी केले तीन दिवसांमध्ये पाचशेपेक्षा जास्त युवकांनी सहभाग घेतला त्यामध्ये 98 उमेदवारांना नेमणूक पत्र देऊन प्रशिक्षणासाठी क्षेत्रीय प्रशिक्षण कार्यालय गोवा येथे निवड केली गेली.

error: Content is protected !!